วันพฤหัสบดีที่ ๑๗ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖
บริษัท แลคตาซอย จำกัด นำนมกล่องแลคตาซอย มาจัดกิจกรรมให้แก่นักเรียนชั้นอนุบาล ๑ ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ณ หอประชุมบัวผัน โรงเรียนอนุบาลจอมบึง
บริษัท แลคตาซอย จำกัด มาจัดกิจกรรมให้แก่นักเรียนโรงเรียนอนุบาลจอมบึง
![](https://www.anubanjombueng.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/01-1.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ ๑๗ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖
บริษัท แลคตาซอย จำกัด นำนมกล่องแลคตาซอย มาจัดกิจกรรมให้แก่นักเรียนชั้นอนุบาล ๑ ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ณ หอประชุมบัวผัน โรงเรียนอนุบาลจอมบึง